Nhà đất bán / Đắk Lắk / Tx. Buôn Hồ / P. Bình Tân / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Bình Tân, Thị Xã Buôn Hồ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán nhà HXH đường số 1, P. 11, Q. Gò Vấp
6.55 tỷ • 54m²
121.3 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 11

Bán
Mua ngay nhà mặt tiền 3 tầng gần đường Nguyễn Hữu Thọ, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 96m²
72.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
7
NHÀ XÂY MỚI TINH, SÂN CỔNG RIÊNG PHỐ AN DƯƠNG , THÔNG NGUYỄN CỘNG HOÀ
3.1 tỷ • 60m²
51.67 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. An Dương

Bán
7
NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU 3 PHÒNG NGỦ GÓC 2 MẶT TIỀN HẺM BÙI THANH KHIẾT
1.65 tỷ • 44m²
37.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, Tt. Tân Túc

Bán
3
BÁN ĐẤT GẦN NGÃ BA CÂY ĐIỆP TP. DĨ AN, BÌNH DƯƠNG
3.5 tỷ • 122m²
28.69 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
3
Chính chủ gửi bán lô đất đường Lã Xuân Oai 3,4 tỷ
3.4 tỷ • 50m²
68 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
3
🏡 ĐẤT KDC BÁ TÙNG – 100M2 – ĐƯỜNG 5M5 – GIÁ TỐT ĐẦU TƯ
4.05 tỷ • 100m²
40.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
7
Chủ kẹt bán nhà còn chủ góc cấp 4 mới đẹp cách lộ 40m khoảng 200m , P Long Tuyền, Q Bình Thủy
1.05 tỷ • 150m²
7 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Long Tuyền