Nhà đất bán / Đắk Lắk / Tx. Buôn Hồ / X. Bình Thuận / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Bình Thuận, Thị Xã Buôn Hồ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán nhà 1 trệt 1 lầu P. Tân Vạn , Biên Hoà
1.75 tỷ • 84m²
20.83 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Vạn

Bán
2
Ra gấp 1 sào cây trồng QH thổ cư tại thôn Phú Nhang- Hàm Hiệp
350 tr. • 1000m²
0.35 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Hiệp

Bán
3
Lô góc 2 mặt tiền đường Tỉnh Lộ 44A, xã Tam An , huyện Long Đất ( An Ngãi cũ)
2.35 tỷ • 80m²
29.38 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, X. Tam An

Bán
BÁN NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ KHẮP - KINH DOANH ĐỈNH, DĨ AN, BÌNH DƯƠNG
5.5 tỷ • 80m²
68.75 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
9
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM ĐẸP LUNG LINH
4.65 tỷ • 37.5m²
124 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
2
Bán đất đất phường Long Tâm, TP. Bà Rịa
1.65 tỷ • 80m²
20.63 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm

Bán
Bán nhà cấp 4 góc 2 mặt tiền đường Trần Phú, Phường 5, Vũng Tàu
6.9 tỷ • 62m²
111.29 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 5

Bán
7
🏡 **CẦN BÁN NHÀ MẶT TIỀN HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG** 🏡
5.9 tỷ • 61m²
96.72 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thuận Phước