Nhà đất bán / Đắk Lắk / Tx. Buôn Hồ / X. Ea Siên / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea Siên, Thị Xã Buôn Hồ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Cần Bán Lô Đất 175m2 Mặt Tiền Thạnh Xuân 25 - Sổ Hồng Riêng
9.35 tỷ • 175m²
53.43 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Thạnh Xuân

Bán
6
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai, P8, TP Vũng Tàu
12.5 tỷ • 88m²
142.05 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
6
BÁN NHÀ 2 TẦNG – CẨM LỆ – KIỆT RA CÁCH MẠNG THÁNG 8 CHỈ VÀI BƯỚC CHÂN – 78m2 – 3,x tỷ
3.89 tỷ • 78m²
49.87 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Thọ Đông

Bán
3
Bán nhà xây 2 tầng Hạ Đoạn 2, Đông Hải 2, Hải An, Hải Phòng
1.8 tỷ • 63m²
28.56 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đông Hải 2

Bán
3
Chính chủ bán nhà
2.8 tỷ • 19m²
147.37 tr./m²
Hà Nội, Q. Đống Đa, P. Khâm Thiên

Bán
3
Nhà 1 trệt 1 lầu mặt tiền Huỳnh Việt Thanh, (cách Chợ Phường 2 200m ), TP Tân An , Long An
3.5 tỷ • 70.6m²
49.58 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 1

Bán
6
Bán nhà hẻm Nguyễn Viết Xuân - phường Hội Phú - Tp. Pleiku- Gia Lai
2.25 tỷ • 135m²
16.67 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Hội Phú

Bán
4
Nhà 1 trệt 1 lầu sổ hồng riêng khu vực Tân Kim, TT Cần Giuộc, Long An
1.65 tỷ • 48m²
34.38 tr./m²
Long An, H. Cần Giuộc, Tt. Cần Giuộc