Nhà đất bán / Đắk Lắk / Tx. Buôn Hồ / P. Đoàn Kết / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Đoàn Kết, Thị Xã Buôn Hồ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán nhà KĐT mới Đông Tăng Long, 5x20m
8.9 tỷ • 100m²
89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
3
Nền góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Thị Tồn, phường Bùi Hữu Nghĩa, Bình Thuỷ, Cần Thơ
1.95 tỷ • 50m²
39 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Bùi Hữu Nghĩa

Bán
10
Bán Nhà 3 Tầng Diện Tích 12m2 Quận 2, TP. HCM, Giá 8 Tỷ – Cơ Hội Đầu Tư
8 tỷ • 107m²
74.77 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
2
NỀN 150M2 ĐƯỜNG PHẠM HỮU LẦU, PHƯỜNG AN THỚI, BÌNH THỦY, CẦN THƠ
3.9 tỷ • 150m²
26 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. An Thới
Bán
3
Hàng Hiếm Khu Vip Kề Sân Bay Hẻm Xe, Đường Cửu Long 90m2 Giá 19 tỷ
18.6 tỷ • 90m²
206.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 2

Bán
3
Săn ngay lô đất đẹp nằm ngay trung tâm Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
8.7 tỷ • 205m²
42.44 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
5
8,3 TỶ - BÙI XƯƠNG TRẠCH - NHÀ ĐẸP - NGÕ THÔNG Ô TÔ - KINH DOANH – FULL ĐỒ
8.3 tỷ • 36m²
230.56 tr./m²
Hà Nội, Q. Thanh Xuân, P. Khương Đình

Bán
4
🎉🎉GIẢM GIÁ NHÀ ĐỖ XUÂN HỢP P. TÂN LỢI, BUÔN MA THUỘT
720 tr. • 300m²
2.4 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Lợi