Nhà đất bán / Đắk Lắk / Tx. Buôn Hồ / P. Đạt Hiếu / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Đạt Hiếu, Thị Xã Buôn Hồ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
NHÀ 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN CỪ (LỘ 20) - PHƯỜNG AN HOÀ NINH KIỀU CẦN THƠ - TIẾP GIÁP MT ĐƯỜNG CMT8 GẦN CHỢ TRẦN VIỆT CHÂU
25.5 tỷ • 106.4m²
239.66 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa
Bán
Cần Bán/Giá Cho Thuê: Biệt Thự Sang Trọng Tại Cao Đức Lân - Thủ Đức!
58 tỷ • 200m²
290 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú
Bán
4
Bán đất nở hậu thị trấn Cát Tiên, Lâm Đồng - Vị trí đẹp, giá đầu tư
1.6 tỷ • 560m²
2.86 tr./m²
Lâm Đồng, H. Cát Tiên, Tt. Cát Tiên

Bán
5
Bán CHCC S105 64m2 2 ngủ + 2 vệ sinh Giá 4,35 tỷ thu về Sổ đẹp cất két chờ khách đủ duyên
4.35 tỷ • 64m²
67.97 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng

Bán
BIỆT THỰ LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐINH TIÊN HOÀNG NGAY TRUNG TÂM TP PLEIKU
14 tỷ • 380m²
36.84 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Yên Đỗ

Bán
5
Bán nhà 4 Tầng Mt Lê Văn Quý, Q. Sơn Trà
10.5 tỷ • 74.4m²
141.13 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
6
Bán nhà Trung tâm thành phố Nha Trang, phường Phước Hải
3.3 tỷ • 53.7m²
61.45 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
7
Bán nhà MT Cư Xá Độc Lập, P. Tân Quý, Q. Tân Phú
9 tỷ • 60m²
150 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Tân Quý