Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Long Thành / X. An Phước / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã An Phước, Huyện Long Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
Nhà 3 tầng mặt Tiền Phạm Hùng, Hòa Xuân – 6 tỷ 750
6.75 tỷ • 107m²
63.08 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
6
Lên sóng căn siêu phẩm trệt lầu ngay Nguyễn Văn Khối P8, Gò Vấp
4.68 tỷ • 42m²
111.43 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
6
Bán Nhà Nguyễn Tư Giản, Gò Vấp - 52m2 - 1 Trệt 1 Lầu - 4,3 Tỷ
4.3 tỷ • 52m²
82.69 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
6
Toà khách sạn đẹp có dòng tiền tốt gần biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
11.7 tỷ • 90m²
130 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
4
Bán nhà đường Trương Công Định, P.7, Vũng Tàu
9.2 tỷ • 95m²
96.84 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
6
Toà CHDV 7 tầng có dòng tiền tốt gần sát biển Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
14 tỷ • 90m²
155.56 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
6
SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ TUYỆT ĐẸP, ĐƯỜNG Ô TÔ
9.9 tỷ • 68m²
145.59 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
6
Nhà 4 tầng mới tinh dân xây độc lập Khúc Thừa Dụ - Thiên Lôi
3.65 tỷ • 40m²
91.25 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Vĩnh Niệm