Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Long Thành / X. Long Đức / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Long Đức, Huyện Long Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Cơ hội sỡ hữu ngay nhà giá rẻ gần đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
3.7 tỷ • 100m²
37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê

Bán
3
BÁN NHÀ CẤP BỐN HẺM Ô TÔ ĐƯỜNG HÀN THUYÊN, PHƯỜNG 10, TPVT
4.15 tỷ • 104m²
39.9 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
6
Nhà hẻm 311 Nguyễn Văn Cừ, Ninh Kiều, Cần Thơ
1.58 tỷ • 44m²
35.91 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa

Bán
2
LÔ GÓC 70m2 - 2 MẶT TIỀN – ĐƯỜNG Ô TÔ – CHỈ 730 TRIỆU
730 tr. • 70m²
10.43 tr./m²
Hải Phòng, H. An Lão, X. Quốc Tuấn

Bán
6
Lên sóng căn siêu phẩm trệt lầu ngay Nguyễn Văn Khối P8, Gò Vấp
4.68 tỷ • 42m²
111.43 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
6
BÁN TÒA CĂN HỘ 5 TẦNG – KIỆT TRẦN VĂN DƯ, NGŨ HÀNH SƠN, ĐÀ NẴNG
20 tỷ • 127m²
157.48 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
3
Bán Đất Vàng Mặt Tiền Đường Nguyễn Trãi, Khu GondHill - Thị Trấn Trảng Bom
4.2 tỷ • 138m²
30.43 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, Tt. Trảng Bom

Bán
5
Duy nhất nhà 2 mặt tiền Vĩnh Hiệp, TP Nha Trang cơ hội vừa ở vừa đầu tư sinh lời, giá hợp lý
1.89 tỷ • 61.4m²
30.78 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Hiệp