Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Long Thành / X. Lộc An / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Lộc An, Huyện Long Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN HOÀI, P. TÂN PHONG - BIÊN HOÀ
4.28 tỷ • 79m²
54.16 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Phong

Bán
7
NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – 3 PHÒNG NGỦ – THỔ CƯ HOÀN CÔNG
2.88 tỷ • 57m²
50.53 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
6
🏡🏡🏡BÁN NHÀ MỚI ĐẸP TRỆT LẦU HẺM 391 ĐƯỜNG 30/4 - HƯNG LỢI - NINH KIỀU - CẦN THƠ
3.1 tỷ • 60m²
51.67 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Hưng Lợi

Bán
7
Cần bán căn gấp nhà trước tết 1 trệt 2 lầu An Phú, Thuận An, Bình Dương
2.05 tỷ • 68m²
30.15 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
4
CĂN HỘ MIA CENTER POINT ĐÀ NẴNG – CƠ HỘI SỞ HỮU CHỈ TỪ 2,8 TỶ
2.9 tỷ • 64m²
45.31 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc

Bán
7
Nhà cấp 4 mái lệch vừa hoàn thiện xã Trường Tây, Hoà Thành, Tây Ninh
1.52 tỷ • 148m²
10.27 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Tây

Bán
Chí chủ bán toà căn hộ dịch vụ đang cho thuê full phòng thu nhập 90 tr/ tháng
15.5 tỷ • 220m²
70.45 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
MTKD Bình Thọ Thủ Đức
70 tỷ • 810m²
86.42 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Thọ