Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Long Thành / X. Bình Sơn / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Bình Sơn, Huyện Long Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN ĐẤT ĐƯỜNG E2 PHƯỜNG TRẤN BIÊN ( BỬU LONG CŨ)
3.3 tỷ • 75.18m²
43.89 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Long

Bán
6
Săn ngay căn nhà đẹp giá rẻ đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
3 tỷ • 58m²
51.72 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
6
Sỡ hữu ngay nhà đẹp mặt tiền gần cầu vượt ngã ba Huế, TP. Đà Nẵng
6.7 tỷ • 79m²
84.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
10
SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ ĐÃ HOÀN THIỆN. CÁCH NGUYỄN ÁI QUỐC 150m . NGAY GIÁO XỨ LỘC LÂM
3.4 tỷ • 72.25m²
47.04 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hố Nai

Bán
3
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ VĂN THỨ - GẦN BIỂN - CƠ HỘI ĐẦU TƯ VÀNG!
17.5 tỷ • 139m²
125.9 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
8
🏡 **Cần Bán Nhà Mặt Tiền Sơn Trà, Đà Nẵng** 🌊
6.8 tỷ • 85m²
80 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
2
Bán đất 2 Mặt tiền sát biển bãi sau Thuỳ Vân, Vũng Tàu
85 tỷ • 755m²
112.58 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Tam

Bán
6
Nhà mặt tiền Đỗ Tấn Phong, Tân Đông Hiệp, thành phố Dĩ An
4.5 tỷ • 133m²
33.83 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp