Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Long Thành / X. Cẩm Đường / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Cẩm Đường, Huyện Long Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG MẬU THÂN, ANH KHÁNH, NINH KIỀU
20 tỷ • 86.65m²
230.81 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Xuân Khánh

Bán
2
Nhà đường Hải Thượng Lãng Ông, P. Rạch Dừa, Vũng Tàu 2.2 tỷ
2.2 tỷ • 29m²
75.86 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Rạch Dừa

Bán
10
BÁN GẤP NHÀ ĐẸP BTCT 3 TẦNG LÊ ĐỨC THỌ - GÒ VẤP, CÁCH VÀI BƯỚC CHÂN RA ĐƯỜNG XE TẢI THÔNG TỨ PHÍA.
5.28 tỷ • 40m²
132 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
6
Bán nhà cấp 4 cách đường Đông Minh 100m P.Đông Hòa, Tp. Dĩ An
4.5 tỷ • 137.4m²
32.75 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
🔥🔥Bán đất khu Đê Đông, P. Nhơn Bình, Quy Nhơn
2.1 tỷ • 50m²
42 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
3
Cơ hội sỡ hữu ngay nhà giá rẻ gần đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
3.7 tỷ • 100m²
37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê

Bán
7
Bán nhà mặt tiền Đường số 4, Phường 16, Quận Gò Vấp
8.6 tỷ • 48m²
179.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
2
Bán nhà đất thổ cư – Đông Dư – Gia Lâm
4.6 tỷ • 30m²
153.33 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư