Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Long Thành / X. Bàu Cạn / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Bàu Cạn, Huyện Long Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán gấp căn hộ Centana Thủ Thiêm 2PN 2WC, 64m², tầng cao, view thoáng, giá 3.6 tỷ, sổ hồng, bao thuế phí
3.6 tỷ • 64m²
56.25 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
9
Nền góc 2 mặt tiền KDC Bách Khoa, TP Thủ Đức (Q9 cũ) Giá 67.5triệu/m2
25.45 tỷ • 377m²
67.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
4
Nhà 1 trệt 1 lầu hẻm đường Bình Giã - Phường 8
6 tỷ • 71m²
84.49 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
8
Bán Nhà Vị trí : 21/./ Đỗ Thúc Tịnh P12 Gò Vấp TP HCM
4.8 tỷ • 40m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
11
CẦN BÁN NHÀ 2 TẦNG SIÊU ĐẸP – ĐƯỜNG LIÊM LẠC 16
4.55 tỷ • 100m²
45.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân
Bán
4
Chính Chủ Bán Nhà Dự Án Eco6 Long Trường Thủ Đức
4.4 tỷ • 180m²
24.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
8
Nhà Mới 2 Tầng, 3 Phòng Ngủ, Chỉ 2.3 Tỷ - Sở Hữu Ngay Trung Tâm Định Trung, Vĩnh Yên
2.3 tỷ • 70m²
32.86 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, P. Định Trung

Bán
2
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ HAI MẶT TIỀN ĐƯỜNG VÕ VĂN TẦN, QUẬN THANH KHÊ, ĐÀ NẴNG – ĐỐI DIỆN TRUNG TÂM THƯƠNG MẠI AEONMALL ĐÀ NẴNG, TTC PLAZA ĐÀ NĂNG - CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO, KINH DOANH TỐT- DÒNG TIỀN CHO THUÊ 720 TRIỆU/NĂM
33 tỷ • 374m²
88.24 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Chính Gián