Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Long Thành / X. Tam An / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Tam An, Huyện Long Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Bán căn nhà Mặt Tiền Phạm Thị Đào - Phường Ghềnh Ráng - Tp Quy Nhơn
4.4 tỷ • 40.5m²
108.64 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ghềnh Ráng

Bán
6
Căn hộ chung cư diện tích 47,85m2 NewTown Diamond Đà Nẵng
3.73 tỷ • 47.85m²
77.95 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
3
Bán Nhà mặt tiền 30/4, P. 11, TP. Vũng Tàu
6.3 tỷ • 89m²
70.79 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
4
Nhà 2 tầng kiệt Tôn Thất Tùng, Thanh Khê, Đà Nẵng
3.35 tỷ • 53m²
63.21 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
5
Nhà 50m2 Mới, Đẹp Ngay Chợ Bình Triệu!
8.12 tỷ • 50m²
162.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
4
Săn ngay toà CHDV cao cấp ở mặt tiền gần biển Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
16 tỷ • 80m²
200 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
5
BÁN ĐẤT LÀM NHÀ VƯỜN – ẤP NGÃI LỢI B, PHƯỜNG KHÁNH HẬU
2.5 tỷ • 1800m²
1.39 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. Khánh Hậu

Bán
6
Nhà Mặt Tiền Vàm Ô Đại Phước - Nhơn Trạch
3.6 tỷ • 139m²
25.9 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Đại Phước