Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Long Thành / X. Long An / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Long An, Huyện Long Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 2 – KHU CẦU 2 ĐỒNG GIA VIÊN – PHƯỜNG ĐỐNG ĐA – TP. QUY NHƠN
2.55 tỷ • 42.7m²
59.72 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa

Bán
4
Bán Đất Xóm Trại, Thủy Đường, TP. Thủy Nguyên, TP. Hải Phòng
1.35 tỷ • 60m²
22.5 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Thuỷ Đường

Bán
3
NHÀ VƯỜN 2 MẶT TIỀN HẺM XE TẢI THÔNG, 78 ĐÔ LƯƠNG, P11, VŨNG TÀU
4.8 tỷ • 177m²
27.12 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
2
Bất động sản Long Biên – Bán nhà – Thạch Bàn: 54m2-Giá 12.95 tỷ.
12.95 tỷ • 54m²
239.81 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
5
Nhà 1 Trệt 1 Lửng Có Thể KD Buôn Bán - P. Phước Tân - TP. Biên Hòa
2.25 tỷ • 144m²
15.63 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Phước Tân

Bán
6
Bán nhà 1 Trệt 2 Lầu Sân thượng đường Thống Nhất, P11, Quận Gò Vấp
2.15 tỷ • 18m²
119.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 11

Bán
2
Bán nhà hẻm rộng Hoàng Văn Thụ - TP. Quy Nhơn
2.5 tỷ • 41m²
60.98 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ngô Mây

Bán
3
BÁN TÒA CĂN HỘ 11 PHÒNG – NGUYỄN ĐÌNH HOÀN, ĐÀ NẴNG – DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH
14.3 tỷ • 150m²
95.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông