Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Long Thành / X. Bình An / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Bình An, Huyện Long Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
SIÊU PHẨM TRẦN NGUYÊN HÃN – 5 TẦNG – Ô TÔ VÀO NHÀ – CHỈ 5,45 TỶ
5.45 tỷ • 50m²
109 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Trần Nguyên Hãn

Bán
BÁN LÔ ĐẤT SỔ RIÊNG THỔ CƯ ĐƯỜNG ĐỒNG KHỞI - P. TRẢNG DÀI
2.6 tỷ • 72m²
36.11 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
Giảm 100tr bán nhanh Nền 85m2 đẹp đường A7 khu Phú An, phường Phú Thứ, Cái Răng, TP Cần Thơ
1.4 tỷ • 85m²
16.47 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Phú Thứ

Bán
10
Cần bán nhà 2 tầng đường ( 5m5) Nhân Hòa 2 thuộc Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
4.15 tỷ • 100m²
41.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
5
Cần bán biệt thự đồi Bervelly Hill - view biển
28 tỷ • 320m²
87.5 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Bãi Cháy

Bán
6
Nhanh tay mua ngay nhà mặt tiền gần bến xe trung tâm Đà Nẵng
9.9 tỷ • 200m²
49.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
6
Sỡ hữu ngay nhà đẹp mặt tiền gần cầu vượt ngã ba Huế, TP. Đà Nẵng
6.7 tỷ • 79m²
84.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
4
🔥 BÁN ĐẤT LIÊM LẠC 3 – HÒA XUÂN, CẨM LỆ – GIÁ TỐT 🔥
4.05 tỷ • 100m²
40.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân