Nhà đất bán / Đắk Lắk / Tx. Buôn Hồ / Biệt thự
Bán Biệt Thự Thị Xã Buôn Hồ, Tỉnh Đắk Lắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ AN HẢI ĐÔNG 1 – GẦN NGUYỄN VĂN THOẠI – CÁCH BIỂN MỸ KHÊ 500M
10.8 tỷ • 96m²
112.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
6
🔥🔥Nhà mặt tiền đường nhựa phường Thái Hòa, Tân Uyên, Bình Dương
3 tỷ • 104m²
28.85 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Thái Hòa

Bán
4
Bán Shophouse Thương Mại T1 – Park Hills, P2-00.17, Diện Tích 71.30m2, Giá 7.8 Tỷ
7.8 tỷ • 71.3m²
109.4 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
4
BÁN NỀN ĐẤT THỔ MẶT TIỀN ĐƯỜNG LỘ DỪA XÃ VĨNH CÔNG, CHÂU THÀNH, LONG AN
1.39 tỷ • 250m²
5.56 tr./m²
Long An, H. Châu Thành, X. Vĩnh Công

Bán
3
Căn hộ chung cư 64m2, 2PN, dự án CORA Tower Đà Nẵng
3.48 tỷ • 64m²
54.36 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
7
NHÀ ĐẸP - TẶNG FULL NỘI THẤT - KHU YÊN TĨNH - VỊ TRÍ ĐẸP HẺM XE HƠI ĐƯỜNG LÊ VĂN THỌ, PHƯỜNG AN TÂY HỘI (P14 CŨ), GÒ VẤP
6.1 tỷ • 60m²
101.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
4
BÁN 3 LÔ ĐẤT LIỀN KỀ – HẺM TRƯƠNG CÔNG ĐỊNH, VŨNG TÀU
7.2 tỷ • 77.3m²
93.14 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
5
Hiện chủ bán gấp lô đất đường 13m Vĩnh Trung, Nha Trang
1.26 tỷ • 70m²
17.93 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Trung