Nhà đất bán / Gia Lai / H. Ia Pa / X. Chư Mố / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Chư Mố, Huyện Ia Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
BÁN NHÀ KHU ĐÔ THỊ BỘT CÁ HÀ KHÁNH
3.9 tỷ • 85m²
45.88 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Hà Khánh

Bán
6
Bán cắt lỗ CHỈ 1TỶ850 TRẢ TRƯỚC 300tr Dọn vào Ở Luôn Nhà 1tret 1 lầu 70m2
1.85 tỷ • 70m²
26.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
Bán 3 lô đất thổ ở hẻm nhà trọ 79, xã An Vĩnh Ngãi, TP Tân An, Long An
690 tr. • 125m²
5.52 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. An Vĩnh Ngãi

Bán
10
Bán nhà 2 tầng full nội thất kiệt Hàm Nghi, Đà Nẵng
4.1 tỷ • 71m²
57.75 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
6
Nhà đẹp trệt lầu giá rẻ nhất Trảng Dài, Biên Hoà
1.8 tỷ • 90m²
19.99 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
4
Cơ hội sở hữu nhà 3 tầng kiên cố, vị trí đắc địa tại trung tâm Quận Ninh Kiều!
6.5 tỷ • 102m²
63.73 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Xuân Khánh

Bán
3
Lô góc mặt tiền rộng 5.86m, nở hậu Phường Hoa Động, TP. Thuỷ Nguyên
1.9 tỷ • 60m²
31.65 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Hoa Động

Bán
7
Cần sang nhượng lại 2 căn nhà ở liền kề Ea Rốk, Ea Súp, Đắk Lắk
25 tỷ • 600m²
41.67 tr./m²
Đắk Lắk, H. Ea Súp, X. Ea Rốk