Nhà đất bán / Gia Lai / H. Ia Pa / X. Ia Ma Rơn / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Ma Rơn, Huyện Ia Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Cần tiền BÁN GẤP lô góc siêu đẹp ngay vị trí KIM CƯƠNG KĐT biển An Viên 284,4m2 giá 110tr/m2
31.28 tỷ • 284.4m²
110 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Trường

Bán
4
Bán nhà sổ đỏ – Tư Đình -Long Biên: DT 50m2 – Giá 15 tỷ (nhà xây mới 7 tầng).
15 tỷ • 50m²
300 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên

Bán
6
Chính chủ bán nhà mặt tiền 9m khu Centana Điền Phúc Thành – Sổ hồng riêng, giá tốt 7.1 tỷ
7.1 tỷ • 80m²
88.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
7
Chuyển nhượng hơn 15m ngang đất Mặt tiền đường Nguyễn Đáng nối dài, đường bệnh viện đa khoa Trà Vinh
1.5 tỷ • 304m²
4.93 tr./m²
Trà Vinh, H. Càng Long, X. Phương Thạnh
Bán
8
🏡 Bán nhà phố liền kề Mega Village Khang Điền, 75m², 3 tầng, 4 PN, 3 toilet, giá tốt, pháp lý rõ ràng, liên hệ 0905 909490!
7.5 tỷ • 75m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
3
Lô đất thổ cư mặt tiền đường Quách Văn Tuấn, phường 5, TP. Tân An
1.2 tỷ • 155m²
7.74 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 5

Bán
4
Bán nhà tại thôn Quỳnh Hoàng, Nam Sơn, An Dương
3.2 tỷ • 65m²
49.23 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. Nam Sơn

Bán
Sỡ hữu ngay toà nhà CHDV nằm trong khu phố Tây An Thượng, TP. Đà Nẵng
38 tỷ • 135m²
281.48 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An