Nhà đất bán / Gia Lai / H. Ia Pa / X. Ia Trok / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Trok, Huyện Ia Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
Kẹt Tiền Quá Em Cần Bán Gấp Miếng Đất Sát Cạnh Sân Bay Long Thành - Tiềm Năng Tăng Giá Cực Tốt
7 tỷ • 3700m²
1.89 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Hưng Lộc

Bán
CÒN DUY NHẤT 1 NỀN GIÁ CHỈ 120 TRIỆU – BAO RA SỔ HỒNG
120 tr. • 160m²
0.75 tr./m²
Sóc Trăng, H. Mỹ Tú, X. Hưng Phú

Bán
12
BÁN BIỆT THỰ CAO CẤP MẶT TIỀN NGUYỄN HỮU CẦU – KDC VẠN PHÁT, CỒN KHƯƠNG, P.CÁI KHẾ, Q.NINH KIỀU, CẦN THƠ
60 tỷ • 1217m²
49.3 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Cái Khế

Bán
4
CHỦ CẦN BÁN GẤP - BIỆT THỰ MINI 4 TẦNG BTCT - GẦN EMART 2 PHAN HUY ICH - TRƯỚC 9,7 TỶ GIỜ CÒN 8,6 TỶ TL
8.6 tỷ • 110m²
78.18 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
6
🏡 NHÀ ĐẸP KIỆT VƯƠNG THỪA VŨ – ĐANG CHO THUÊ 6TR/THÁNG
3.2 tỷ • 58.4m²
54.79 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
12
Bán nhà 2 tầng mặt tiền đường Phạm Hùng Hòa Xuân Cẩm Lệ
6.6 tỷ • 107m²
61.68 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
2
Lô đất trung tâm Phan Thiết giá tốt
1.3 tỷ • 54m²
24.07 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài
Bán
4
Chính Sách bán hàng hấp dẫn cho căn hộ Alaric The Maris Vũng Tàu mới Nhất
2.8 tỷ • 44m²
63.64 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10