Nhà đất bán / Gia Lai / H. Ia Pa / X. Chư Răng / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Chư Răng, Huyện Ia Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
🔥 BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐOÀN KHUÊ – VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ TỐT! 🔥
13.5 tỷ • 110m²
122.73 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
5
Chốt ngay nhà đẹp gần đường 2 tháng 9 và khu thể thao Tiên Sơn, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 80m²
62.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
2
Bán Shophouse căn áp góc Khu Đô Thị T&T Phố Nối
7.5 tỷ • 75m²
100 tr./m²
Hưng Yên, Tx. Mỹ Hào, P. Bần Yên Nhân

Bán
8
NHÀ TRUNG TÂM PHƯỜNG 5 - ĐƯỜNG Ô TÔ 7 CHỖ GIÁ
3.6 tỷ • 156m²
23.08 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, P. 5

Bán
7
Bán nhanh nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Trỗi đối diện nhà hàng tiệc cưới ROSA PLACE
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
Hàng hiếm ngon bổ rẻ nhất P Tân Hiệp, Biên Hoà
2.35 tỷ • 105m²
22.38 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hiệp

Bán
5
Chính Chủ Gửi Bán Căn Hộ Thủ THiêm Dragon Quận 2 DT 93m2 TK 3PN giá 6 Tỷ
6 tỷ • 93m²
64.52 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
3
CẦN BÁN NHÀ TRUNG TÂM PHƯỚC ĐỒNG – TP NHA TRANG
2.47 tỷ • 132m²
18.7 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Phước Đồng