Nhà đất bán / Gia Lai / H. Ia Pa / X. Ia Tul / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Tul, Huyện Ia Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán toà nhà căn hộ Apartment gần biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
15 tỷ • 78m²
192.31 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
7
💥💥Nhà đẹp xây mới phố thiên lôi -chợ đôn, ô tô 7 chỗ đỗ sát cổng
3.79 tỷ • 50m²
75.8 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. An Dương

Bán
4
Săn ngay nhà 3 tầng kiệt nhựa gần đường Hà Huy Tập, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 140m²
35.71 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà

Bán
4
🔥 ĐẤT MT LÊ TRÍ VIỄN – 100m2 – GIÁ 5,5 TỶ 🔥
5.5 tỷ • 100m²
55 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
3
Hàng hiếm ngon bổ rẻ nhất P Tân Hiệp, Biên Hoà
2.35 tỷ • 105m²
22.38 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hiệp

Bán
3
Bán nhà hẻm cạn Tháp Đôi, cách mặt tiền 10m - Phường Đống Đa – TP. Quy Nhơn
2.39 tỷ • 56m²
42.68 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa

Bán
7
Bán Nhà Tuyến 2 Lê Hồng Phong, đối diện UBND Quận Hải An
9.2 tỷ • 60m²
153.33 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Hải

Bán
5
Nền đất đẹp hẻm 1 xẹc Lý Thường Kiệt, Đại Phước, Nhơn Trạch
2.8 tỷ • 135m²
20.74 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Đại Phước