Nhà đất bán / Gia Lai / H. Ia Pa / X. Kim Tân / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Kim Tân, Huyện Ia Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán 02 lô đất phường 3 TP. Tây Ninh
1.75 tỷ • 125m²
14 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. 3

Bán
5
Nhà Vừa Mới Hoàn Thiện Tại Phường Bửu Hòa, Tp. Biên Hòa
3.6 tỷ • 86m²
41.86 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Hòa

Bán
5
Căn hộ chung cư diện tích 54,4m2, 1PN+, dư án CORA Tower Đà Nẵng
3.42 tỷ • 54.4m²
62.79 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
🌿 BÁN LÔ ĐẤT GIÁ RẺ TẠI XÃ LA NGÀ, HUYỆN THỐNG NHẤT, ĐỒNG NAI 🌿
400 tr. • 1000m²
0.4 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. La Ngà

Bán
3
Bán đất ở thị trấn Phước Hải
1.35 tỷ • 175m²
7.71 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Phước Hải

Bán
3
Bán đất nền khu đô thị Alana City. Ngay làng đại học. Mặt tiền DT. 741. Có sổ sẵn
980 tr. • 75m²
13.07 tr./m²
Bình Dương, H. Phú Giáo, X. Phước Hoà

Bán
4
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI HÀ TÂY1 – XÃ ĐIỆN HÒA – ĐIỆN BÀN
1.38 tỷ • 250m²
5.52 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, X. Điện Hòa

Bán
2
Nhà cấp 4, Đông Hoà, Dĩ An
3.9 tỷ • 137m²
28.47 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa