Nhà đất bán / Gia Lai / H. Ia Pa / X. Pờ Tó / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Pờ Tó, Huyện Ia Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
BÁN NHÀ QUẬN 9, NHÀ 2 TẦNG DT 73M, NGAY ĐƯỜNG NGUYỄN DUY TRINH, CHỈ 4.65TỶ TL PHƯỜNG LONG TRƯỜNG, TP THỦ ĐỨC
4.65 tỷ • 73m²
63.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
Nhà 2 tầng mặt tiền đường Nguyễn Huệ gần Quảng Trường Quy Nhơn
12 tỷ • 88m²
136.36 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Phú

Bán
3
CẦN BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU TẠI DIÊN TOÀN – VỊ TRÍ ĐẸP – GIÁ TỐT
2.34 tỷ • 82.5m²
28.35 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Toàn

Bán
2
Đất Mặt Tiền KĐT Long Vân, Quy Nhơn
1.82 tỷ • 100m²
18.2 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Quang Diệu

Bán
4
Bán nhà sổ đỏ – Tư Đình -Long Biên: DT 50m2 – Giá 15 tỷ (nhà xây mới 7 tầng).
15 tỷ • 50m²
300 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên

Bán
4
Bán căn nhà 2 tầng kiệt (hẻm) 91 Cù Chính Lan, Quận Thanh Khê
2.95 tỷ • 58.1m²
50.77 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
4
🔥🔥Đất nền 103.3m2 ở Phước Đồng, Nha Trang
1.15 tỷ • 103.3m²
11.13 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Phước Đồng

Bán
6
Bán căn biệt thự mặt tiền ven sông Hàn ở đường Thăng Long, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
19.5 tỷ • 150m²
130 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam