Nhà đất bán / Gia Lai / H. Ia Pa / X. Ia Kdăm / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Kdăm, Huyện Ia Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN NHÀ ĐẸP – HẺM XE HƠI – THỐNG NHẤT, GÒ VẤP – GIÁ CHỈ 5.6 TỶ
5.6 tỷ • 54m²
103.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
4
SIÊU PHẨM HẺM 1 TRUC VIP XE TẢI – TRƯƠNG THỊ HOA, GẦN METRO
6.2 tỷ • 80m²
77.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Thới Hiệp

Bán
3
Lô đất đẹp tại Bái Trong, phường Hoa Động, Thuỷ Nguyên
3.3 tỷ • 85.6m²
38.55 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Hoa Động

Bán
3
Bán đất Vĩnh tân uyên
2.3 tỷ • 150m²
15.33 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Vĩnh Tân

Bán
5
BÁN ĐẤT Tặng TOÀ PHÒNG TRỌ, MỸ AN, NGŨ HÀNH SƠN
8.8 tỷ • 117m²
75.21 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
5
(N137) Nhà đường số 10 Hiệp Bình Phước - Thủ Đức
4.7 tỷ • 51m²
92.16 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
5
QUẬN 12 - NHỈNH 8 TỶ – NHÀ 150M2 – HẺM XE TẢI – CÁCH MẶT TIỀN 50M – CHỈ 8.7 TỶ
8 tỷ • 147m²
54.42 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Thạnh Lộc

Bán
4
🔥 CƠ HỘI VÀNG SỞ HỮU NHÀ TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG CHỈ VỚI DƯỚI 1 TỶ 9! 🔥
1.89 tỷ • 24m²
78.75 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà