Nhà đất bán / Gia Lai / H. Ia Pa / X. Ia Broăi / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Broăi, Huyện Ia Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Nhà 1 trệt 1 lầu đường Cái Môn xã Mỹ Trà, Cao Lãnh - cách cầu Quãng Khánh 100m
2.9 tỷ • 165m²
17.58 tr./m²
Đồng Tháp, Tp. Cao Lãnh, X. Mỹ Trà

Bán
3
Mặt Tiền Kinh Doanh Đỉnh - Quận 1 - Tiện Xây Mới - 23m2 - 7.5 Tỷ
7.5 tỷ • 23m²
326.09 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 1, P. Cô Giang

Bán
5
Cơ hội đầu tư đất nền Phước Hải, gần khu Camping Đồng Gió, cách biển 2,5km
2.7 tỷ • 802m²
3.37 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Phước Hải

Bán
4
Bán nhà trung tâm TP. Tân An, đường Trà Quý Bình
6.8 tỷ • 90m²
75.56 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 1

Bán
10
BIỆT THỰ SIÊU ĐẲNG CẤP - KHU VIP NHẤT BÌNH THỌ!
215 tỷ • 1200m²
179.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Thọ
Bán
5
Bán Căn Hộ 2 Phòng Ngủ Thủ Thiêm Dragon, Đường Quách Giai, Thạnh Mỹ Lợi, TP THủ Đức, Giá Từ 4,1 Tỷ
4.1 tỷ • 80m²
51.25 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
4
La Vida Residences, biệt thự, nhà phố liền kề, tọa lạc tại Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu.
5.9 tỷ • 87m²
67.82 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
🏠 **Cần Bán Nhà Đường Kiệt Sơn Trà** 🚗
3.29 tỷ • 63m²
52.22 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc