Nhà đất bán / Gia Lai / H. Ia Pa / Biệt thự
Bán Biệt Thự Huyện Ia Pa, Tỉnh Gia Lai
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA GẦN SÂN BAY LONG THÀNH – CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO!
9 tỷ • 1000m²
9 tr./m²
Đồng Nai, H. Long Thành, X. Long An

Bán
Bán nền 63m2 đường 13 KDC Tân Phú - Cái Răng - Cần Thơ
700 tr. • 63m²
11.11 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Tân Phú

Bán
2
/-Chủ gửi Bán Lô Dự án Đất Mới Đảo Kim Cương, P.Trường Thạnh, Q9
3.15 tỷ • 56m²
56.25 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
4
Nhà Thạch Bàn, Long Biên 50m2, 6 tầng, giá 11.8 tỷ thương 6 TẦNG XÂY MỚI THANG MÁY FULL NỘI THẤT
11.8 tỷ • 50m²
236 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
8
Căn hộ chung cư 2PN diện tích 69,56m2 dự án FPT Plaza 4 Đà Nẵng
2.1 tỷ • 69.56m²
30.19 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
4
Bán 02 lô đất KDC Cao Cấp BÌNH NGUYÊN , Tp. Dĩ An
4.6 tỷ • 100m²
46 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Bình An

Bán
🏡BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU TRƯƠNG CÔNG ĐỊNH HẺM THÔNG KINH DOANH TỐT GIÁ 5.8 TỶ🏡
5.8 tỷ • 46m²
126.09 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
3
Đất trung tâm nha trang
12 tr. • 334.4m²
0.04 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Trung