Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Long Thành / Biệt thự
Bán Biệt Thự Huyện Long Thành, Tỉnh Đồng Nai
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN 3 LÔ ĐẤT MẶT BẰNG 6192 – QUẢNG THỊNH
2 tỷ • 80m²
25 tr./m²
Thanh Hóa, Tp. Thanh Hóa, P. Quảng Thịnh

Bán
4
🔥 KHÁCH SẠN 13 TẦNG – HỒ NGHINH NỐI DÀI – CÁCH BIỂN PHẠM VĂN ĐỒNG VÀI BƯỚC CHÂN! 🔥
66.8 tỷ • 185m²
361.08 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Sơn Trà

Bán
9
TOÀ CĂN HỘ MẶT TIỀN THẠCH LAM – GẦN BIỂN MỸ KHÊ, ĐÀ NẴNG
16.9 tỷ • 81m²
208.64 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
7
Cần bán căn S10923, diện tích 54,2m2; 1PN+; Spana Tower Đà Nẵng
3.65 tỷ • 54.2m²
67.42 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
NHÀ ĐẸP GẦN NGÃ 4 NGUYỄN KHUYẾN TRẢNG DÀI, BIÊN HOÀ
2.25 tỷ • 120m²
18.75 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
5
BÁN NHANH DÃY NHÀ LIỀN KỀ ĐƯỜNG THANH NIÊN - QUY NHƠN NAM - GIA LAI
8.5 tỷ • 88m²
96.59 tr./m²
T. Gia Lai, P. Quy Nhơn Nam

Bán
7
SIÊU PHẨM HẺM 1 TRỤC THÔNG - KHU ĐỒNG BỘ CỰC ĐẸP - PHAN HUY ÍCH, P14, GÒ VẤP
9.3 tỷ • 48.8m²
190.57 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
5
Mua ngay nhà mặt tiền Trường Chinh, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
3.15 tỷ • 54m²
58.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An