Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Tân Phú / X. Nam Cát Tiên / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Nam Cát Tiên, Huyện Tân Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
2
Bán nhà Đỗ Xuân Hợp Quận 9 - Diện tích 90m2, thu nhập 20 triệu/tháng, giá 20 tỷ
20 tỷ • 90m²
222.22 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
3
CẦN BÁN NHÀ TRUNG TÂM PHƯỚC ĐỒNG – TP NHA TRANG
2.47 tỷ • 132m²
18.7 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Phước Đồng

Bán
5
BÁN NHÀ TRỤC CHÍNH - ĐƯỜNG SỐ 1 - KDC HOÀNG QUÂN, CẦN THƠ
3.1 tỷ • 70m²
44.29 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Thường Thạnh

Bán
4
Bán căn hộ 77m2 căn góc 2PN Chung Cư Topaz Twins, P. Thống Nhất, Biên hòa
2.9 tỷ • 77m²
37.66 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Thống Nhất

Bán
5
Bán 3 lô đất liền kề hẻm bê tông 4m Xã Ea Bar, Buôn Đôn, Đắk Lắk (6821.2 m2, thổ cư 180m2)
1.5 tỷ • 0.68211 ha
0.22 tr./m²
Đắk Lắk, H. Buôn Đôn, X. Ea Bar

Bán
3
Chỉ 2,050 tỷ, sở hữu căn nhà gác lửng Phạm Văn Nghị, Ngay chợ Tân Lập Gần Hải Châu.
2.05 tỷ • 55m²
37.27 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
7
BÁN NHÀ SỔ RIÊNG – KP3, TRẢNG DÀI
2.59 tỷ • 143m²
18.11 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
7
BÁN NHÀ 2 LẦU KIÊN CỐ - TRUNG TÂM PHƯỜNG 4, MỸ THO - GIÁ 2,3 TỶ (THƯƠNG LƯỢNG)
2.3 tỷ • 46.8m²
49.15 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, P. 4