Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Tân Phú / X. Tà Lài / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Tà Lài, Huyện Tân Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
🏠BÁN TÁI ĐỊNH CƯ BỜ ĐÔNG VIEW HỒ, GIA NGHĨA
2.3 tỷ • 215.8m²
10.66 tr./m²
Đắk Nông, Tp. Gia Nghĩa, P. Nghĩa Đức

Bán
7
3 Tỷ 1 TL Đất 45.6m2 Gần Chợ Đầu Mối Thủ Đức 900m
3.1 tỷ • 45.6m²
67.98 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Vĩnh Phú

Bán
5
Nhà cấp 4 sổ riêng Đông Minh, Đông Hoà, Dĩ An, Bình Dương
3.9 tỷ • 137m²
28.47 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
6
CHỦ NHÀ BÁN GẤP CCMN - DTSD 71m2 6 TẦNG CÓ THANG MÁY - TRUNG TÂM HOÀNG MAI
17 tỷ • 71m²
239.44 tr./m²
Hà Nội, Q. Hoàng Mai, P. Thanh Trì

Bán
3
🏆🏆BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐỒNG TRÍ 4 dt76.5m2 Gía 4.85 tỷ tl nhẹ
4.85 tỷ • 76m²
63.82 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu

Bán
4
Bán Đất Nền KĐT Nam Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc - Tiềm Năng Tăng Giá Cao, Pháp Lý Rõ Ràng
4 tỷ • 100m²
40 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, X. Thanh Trù

Bán
5
Bán đất phường hiệp an thủ dầu một bình dương
2 tỷ • 108m²
18.52 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hiệp An

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT KDC RẠNG ĐÔNG – XÃ HÀM LIÊM – HÀM THUẬN BẮC – BÌNH THUẬN
960 tr. • 100m²
9.6 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Liêm