Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Tân Phú / X. Phú An / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Phú An, Huyện Tân Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Mua ngay nhà đẹp mặt tiền khu Phước Lý, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
4.2 tỷ • 100m²
42 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
4
Giảm 300Tr còn 3 Tỷ 700 dãy nhà trọ 2 mặt tiền, 1 trệt 1 lầu, gần Bến xe Tân Đông Hiệp
3.7 tỷ • 110m²
33.64 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
2
BÁN GẤP LÔ ĐẤT NGAY TRUNG TÂM THỊ TRẤN HẬU NGHĨA
1 tỷ • 106m²
9.43 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, Tt. Hậu Nghĩa

Bán
4
Bán đất cách cổng chào Lideco 50m, P.Cao Thắng, Hạ Long
7.98 tỷ • 266m²
30 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Cao Thắng

Bán
3
Sỡ hữu ngay nhà gần biển Mỹ Khê, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
8 tỷ • 128m²
62.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
4
Chủ gửi bán gấp lô đất vườn giá tốt 410tr/1000m2 tại Định Quán
410 tr. • 1000m²
0.41 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. La Ngà

Bán
4
Bán nhà 1 trệt 1 lầu đường Trần Văn Ơn, Tân Phước Khánh, TP. Tân Uyên
2.3 tỷ • 99m²
23.23 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
3
Lô góc 2 mặt tiền sau uỷ ban phường Hà An, Thị xã Quảng Yên
900 tr. • 74m²
12.16 tr./m²
Quảng Ninh, Tx. Quảng Yên, P. Hà An