Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Tân Phú / X. Phú Thịnh / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Phú Thịnh, Huyện Tân Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Cần ra lô đất Lộc An, Long Thành
1.38 tỷ • 104.5m²
13.21 tr./m²
Đồng Nai, H. Long Thành, X. Lộc An

Bán
2
Nhà cấp 4 xã Phú Hữu, Nhơn Trạch, Đồng Nai
8 tỷ • 207m²
38.65 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Hữu

Bán
7
Bán nhà trước tết 1 trệt 2 lầu Mặt tiền kinh doanh đường DT 743 p.An Phú, Tp.Thuận An
2.05 tỷ • 71m²
28.87 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
7
3 Tỷ 1 TL Đất 45.6m2 Gần Chợ Đầu Mối Thủ Đức 900m
3.1 tỷ • 45.6m²
67.98 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Vĩnh Phú

Bán
Bán đất mặt đường Yết Kiêu, Hạ Long tặng nhà
3.75 tỷ • 43.3m²
86.61 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Trần Hưng Đạo

Bán
6
5 Lô Siêu Phẩm Cuối Năm Tại Thăng Long House, Tân Uyên – Giá Tốt, Sổ Hồng Riêng, Đường 4 Làn Xe, Hỗ Trợ Vay
800 tr. • 87m²
9.2 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
7
Bán Nhà Tuyến 2 Lê Hồng Phong, đối diện UBND Quận Hải An
9.2 tỷ • 60m²
153.33 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Hải

Bán
5
⚜ Đầu Tư Sinh Lời Cao - Bán Tòa Nhà Mặt Phố Lò Đúc 8 Tầng, 110m2, Mặt Tiền 6m, Thu Nhập 115 Triệu/Tháng, Giá 82 Tỷ ⚜
82 tỷ • 110m²
745.45 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Đống Mác