Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Tân Phú / X. Thanh Sơn / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Thanh Sơn, Huyện Tân Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Chính chủ bán nhà
2.8 tỷ • 19m²
147.37 tr./m²
Hà Nội, Q. Đống Đa, P. Khâm Thiên

Bán
NHÀ 3 TẦNG PHAN ĐĂNG LƯU, PHÚ NHUẬN 4,15 TỶ TL
4.15 tỷ • 20m²
207.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 5

Bán
3
Đất bán
9.5 tỷ • 120m²
79.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp

Bán
6
Nhà 4 tầng mới tinh dân xây độc lập Khúc Thừa Dụ - Thiên Lôi
3.65 tỷ • 40m²
91.25 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Vĩnh Niệm

Bán
6
Bán nhà 3 tầng hẻm Trần Mai Ninh, Vĩnh Hải. Dt:116m2. Sổ hồng
5.5 tỷ • 116m²
47.41 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hải

Bán
4
Bán nhà vị trí đẹp, hẻm xe hơi đường Phan Huy Ích, phường 12, quận Gò Vấp
4.5 tỷ • 60m²
75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
4
Bán nhà hẻm Nguyễn Tri Phương, phường An Bình, Tp. Dĩ An
3.8 tỷ • 84.5m²
44.97 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. An Bình

Bán
Bán đất mặt tiền đường Lý Thái Tông, khu Song Ngữ, P.9, Vũng Tàu
8.6 tỷ • 90m²
95.56 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 9