Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Tân Phú / X. Dak Lua / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Dak Lua, Huyện Tân Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán Dãy trọ sẵn dòng tiền khủng ngay Phan Anh, Bình Tân, giáp Tân Phú, Q6
10.3 tỷ • 154m²
66.88 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. Bình Trị Đông

Bán
3
🏆 BÁN ĐẤT ĐẸP KIỆT Ô TÔ PHAN VĂN ĐỊNH dt138m2 Giá 6.2 tỷ tặng nhà c4
6.2 tỷ • 138m²
44.93 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu

Bán
8
Chính chủ cần bán nhà 3 tầng tại ngõ 437 Đường Đà Nẵng, Hải Phòng
2.69 tỷ • 44m²
61.14 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đông Hải 1
Bán
3
Chính Chủ gửi Bán nhà phố KDC Compound Park Riverside
8.5 tỷ • 156m²
54.49 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
7
Lô Đất 607 m2 Xã Sông Trầu Mặt Tiền KD Buôn Bán Nguyễn Hoàng sát vách TT trảng bom - ĐN
7.99 tỷ • 607m²
13.16 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Sông Trầu

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP KHU ĐÔ THỊ GREEN CITY – GẦN SÔNG, GẦN BIỂN
2.15 tỷ • 100m²
21.5 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
4
BÁN NHÀ 4 TẦNG THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI – MẶT TIỀN HỒ TÙNG MẬU 📍 Trung tâm biển Liên Chiểu – TP. Đà Nẵng Diện tích: 105 m2 Ngang: 5 m | Dài: 21 m Kết cấu: Nhà 4 tầng, thiết kế hiện đại Hướng: Đông Nam
13 tỷ • 105m²
123.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
8
Bán Biệt thư góc 2 mặt tiền (1 trệt ,2 lầu) đường Hùng Vương - trung tâm TP Bà Rịa
6 tỷ • 200m²
30 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm