Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Tân Phú / X. Phú Xuân / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Phú Xuân, Huyện Tân Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
🍀🍀BÁN NHÀ 2 TẦNG , MẶT TIỀN KHU CHỢ ĐẦM PHƯỜNG THỊ NẠI, TP QUY NHƠN
4.65 tỷ • 75m²
62 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Thị Nại

Bán
3
Lô đất thôn Tây - Thủy Đường - Thủy Nguyên
1.2 tỷ • 50m²
24 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Thuỷ Đường
Bán
2
Bán nhà Đỗ Xuân Hợp Quận 9 - Diện tích 90m2, thu nhập 20 triệu/tháng, giá 20 tỷ
20 tỷ • 90m²
222.22 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
3
Bán lô đất đẹp khu TĐC, P. 10, TP. Vũng Tàu
5.8 tỷ • 80m²
72.5 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
7
BÁN NHÀ LẦU , THỔ CƯ 100% NGAY UỶ BAN PHƯỜNG HỐ NAI , GX LỘC LÂM , NGAY TRUNG TÂM TP .BIÊN HOÀ
3.4 tỷ • 75.5m²
45.03 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hố Nai

Bán
5
Chính chủ bán căn hộ chung cư An Bình Plaza 97 phố Trần Bình căn hộ 3pn 2wc dt:giá 6 tỷ ( có thương lượng )
6 tỷ • 70m²
85.71 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Mỹ Đình 1

Bán
3
Sỡ hữu ngay lô đất ở kiệt ô tô gần đường Hoàng Văn Thái, Q.Liên Chiểu, TP. Đà Nẵng
2.6 tỷ • 140m²
18.57 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Nam

Bán
4
BÁN ĐẤT PHƯỚC LONG – PHÙNG HƯNG – NHA TRANG
7.5 tỷ • 80.7m²
92.94 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Long