Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Tân Phú / Tt. Tân Phú / Biệt thự
Bán Biệt Thự Thị Trấn Tân Phú, Huyện Tân Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
NHÀ 1/ KINH DƯƠNG VƯƠNG - AN LẠC - BÌNH TÂN
7.1 tỷ • 52m²
136.54 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. An Lạc

Bán
4
🔥 QUỸ ĐẤT KHỦNG 4 MẶT TIỀN – TRẦN ĐẠI NGHĨA – NGŨ HÀNH SƠN 🔥
300 tỷ • 4890m²
61.35 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
5
💥💥Nhà mới sân vườn đẹp vừa hoàn thiện Hẻm 38 Ngô Quyền Trường An, Trường Tây, Hoà Thành, Tây Ninh
1.7 tỷ • 176.4m²
9.64 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Tây

Bán
3
Đất nền
1.05 tỷ • 64.4m²
16.3 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Lê Bình

Bán
5
Bán căn hộ chung cư Tecco Bình Dương 2 phòng ngủ , 2 WC
1.17 tỷ • 58m²
20.17 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
7
BÁN LÔ ĐẤT VIEW HỒ – VIEW ĐỨC MẸ NÚI CÚI – VIÊN NGỌC ẨN MÌNH TẠI ĐỊNH QUÁN, ĐỒNG NAI GIÁ 1 TỶ/1000M2
1 tỷ • 1000m²
1 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, Tt. Dầu Giây

Bán
4
🌿 BÁN LÔ ĐẤT GIÁ RẺ TẠI XÃ LA NGÀ, HUYỆN THỐNG NHẤT, ĐỒNG NAI 🌿
400 tr. • 1000m²
0.4 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. La Ngà

Bán
8
BÁN NỀN VỊ TRÍ ĐẸP (4.5X23) ĐƯỜNG PHAN TRỌNG TUỆ KDC DIỆU HIỀN, CẦN THƠ
3.3 tỷ • 103.5m²
31.88 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Phú Thứ