Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Tân Phú / X. Phú Sơn / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Phú Sơn, Huyện Tân Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Sỡ hữu ngay lô đất biệt thự gần khu FPT, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 150m²
40 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
5
Cần Bán căn nhà 4 tầng hẻm Thống Nhất, TP. Nha Trang
3.29 tỷ • 38.4m²
85.68 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vạn Thạnh

Bán
Bán nhà cấp 4 mặt tiền đường Trần Cao Vân, P.9, Vũng Tàu
7.8 tỷ • 93m²
83.87 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 9

Bán
6
Toà khách sạn mặt tiền gần biển Mỹ Khê, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
18 tỷ • 90m²
200 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
6
Cần bán gấp nhà ngay Vòng Xoay An Phú Thuận An, Bình Dương
1.85 tỷ • 67.5m²
27.41 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
Bất động sản đẩu tư dòng tiền cực tốt Tân Bình
45 tỷ • 156m²
288.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 2

Bán
2
🏆BÁN ĐẤT KIỆT CA VĂN THỈNH – dt73m2 Giá 4ty050 tl nhẹ tl ngay trung tâm
4.05 tỷ • 73m²
55.48 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hải Châu

Bán
6
🔥🔥 BÁN NHÀ SIÊU ĐẸP - TRUNG TÂM SƠN TRÀ - GIÁ CHỈ 3.6 TỶ 🔥🔥
3.6 tỷ • 75m²
48 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam