Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Tân Phú / Biệt thự
Bán Biệt Thự Huyện Tân Phú, Tỉnh Đồng Nai
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
Căn hộ Đảo Kim Cương Quận 2 – View xanh mát, nội thất cao cấp, giá hấp dẫn!
7.52 tỷ • 89m²
84.49 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
9
BIỆT THỰ ĐƯỜNG VEN SÔNG BỬU LONG
40 tỷ • 1260m²
31.75 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Long

Bán
3
Đất thổ cư gần KCN Phan Thiết
1.5 tỷ • 150m²
10 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Liêm

Bán
6
SIÊU PHẨM – TÒA VĂN PHÒNG & CĂN HỘ NAM VIỆT Á – VIEW TRỰC DIỆN PHÁO HOA
36 tỷ • 163m²
220.86 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
6
Nhà Đúc 3 Tấm Full Nội Thất KDC Gần Vòng Xoay An Phú, Thuận An
3.7 tỷ • 61.1m²
60.56 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
5
Bán nhà HXH đường số 1, P. 11, Q. Gò Vấp
6.55 tỷ • 54m²
121.3 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 11

Bán
4
Bán đất tặng nhà 2 tầng mặt tiền đường Nguyễn Trãi, Thị Trấn Diên Khánh
4.5 tỷ • 121m²
37.19 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, Tt. Diên Khánh

Bán
4
Bán nhà cấp 4 hẻm ô tô 75 Trần Xuân Độ, P. Thắng Nhì, TP.Vũng Tàu
4.2 tỷ • 97m²
43.3 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhì