Nhà đất bán / Quảng Ninh / Tp. Móng Cái / X. Bắc Sơn / Đất nền
Bán Đất Nền Xã Bắc Sơn, Thành Phố Móng Cái
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Khu dân cư Phú Hữu, đường Liên Phường, quận 9 Đất sổ công ty, xây nhà xong ra sổ
7.85 tỷ • 126m²
62.3 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
4
SIÊU PHẨM HẺM 1 TRUC VIP XE TẢI – TRƯƠNG THỊ HOA, GẦN METRO
6.2 tỷ • 80m²
77.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Thới Hiệp

Bán
3
1100m2 CLN xã Hàm Liêm Gần ngã tư Chợ Tân Nông
699 tr. • 1165.5m²
0.6 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Liêm

Bán
9
Nhà Vườn Trung Tâm Thị Trấn Đất Đỏ - Huyện Long Đất - Gần Biển Phước Hải
7.2 tỷ • 908m²
7.93 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Đất Đỏ

Bán
2
2,2 Sào Đất 1 Mặt Tiền Đường Nhựa Sẹc 300m Đ.Trần Vĩnh Lộc & Ngay Gần KCN Giang Điền - An Viễn - Trảng Bom
6.8 tỷ • 2279m²
2.98 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. An Viễn

Bán
3
Lô Góc Hòa Xuân – 144m2 – giá 4,9 tỷ
4.9 tỷ • 144m²
34.03 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
2
TÌM CHỦ MỚI CHO LÔ ĐẤT ĐẸP HÀM CHÍNH
880 tr. • 300m²
2.93 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính

Bán
7
NHÀ HOÀN CÔNG 70m2 - KINH DOANH ĐA NGHÀNH NGHỀ - THUẬN AN, BÌNH DƯƠNG
4.3 tỷ • 70m²
61.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn