Nhà đất bán / Quảng Ninh / Tp. Móng Cái / P. Ka Long / Đất nền
Bán Đất Nền Phường Ka Long, Thành Phố Móng Cái
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Săn ngay căn nhà đẹp giá rẻ đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
3 tỷ • 58m²
51.72 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
3
Đất đường Bùi Cầm Hổ, Nam Cầu Cẩm Lệ - 2 tỷ 7x0
2.75 tỷ • 100m²
27.5 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
5
Bán nhà mới 1 trệt 1 lầu hẻm Nguyễn Tri Phương, P.7, TP. Vũng Tàu
4.45 tỷ • 44m²
101.14 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
4
Bán 250m2 thổ cư 10x25 cách bê tông 70m xã Hàm Đức, Hàm Thuận Bắc
600 tr. • 250m²
2.4 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Đức

Bán
ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN TẤT THÀNH NỐI DÀI
4.2 tỷ • 120m²
35 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Hiệp Nam

Bán
3
lô đất Quảng Tiến cũ ( Xã Trảng Bom mới) Gần chợ quảng biên sát QL1A
1.79 tỷ • 122m²
14.67 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Quảng Tiến

Bán
7
BIỆT THỰ 629M2 - 2 TẦNG - TRUNG TÂM THỦ DẦU MỘT - GIẢM 2 TỶ - CHỈ 17TR/M2
11 tỷ • 629m²
17.49 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Phú Cường

Bán
4
Lô đất đẹp diện tích lớn Xã Xuân Đồng, Diên Khánh
650 tr. • 1115m²
0.58 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Xuân Đồng