Nhà đất bán / Quảng Ninh / Tp. Móng Cái / P. Trà Cổ / Đất nền
Bán Đất Nền Phường Trà Cổ, Thành Phố Móng Cái
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
🔥 CẦN BÁN LÔ ĐẤT SỔ RIÊNG – CÓ THỔ CƯ – HẺM 70 ĐÔ LƯƠNG, P. 11, TP. VŨNG TÀU 🔥
2.45 tỷ • 80.7m²
30.36 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN PHAN TRIÊM – GIÁ RẺ !
5.85 tỷ • 92m²
63.59 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
🏡 BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ GÁC LỬNG – TẶNG THÊM NHÀ ĐỂ XE Ô TÔ ĐỐI DIỆN – P. QUANG TRUNG, TP. QUY NHƠN – GIÁ CHỈ 3 TỶ 950 TRIỆU!
3.95 tỷ • 112.4m²
35.14 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
4
Nhà cấp 4 xã Lợi Binh Nhơn, TP. Tân An, Long An
2.1 tỷ • 248m²
8.47 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. Lợi Bình Nhơn

Bán
4
Chỉ 580tr sở hữu ngay lô đất siêu đẹp tại Định Quán
580 tr. • 1000m²
0.58 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. Ngọc Định

Bán
4
Cơ hội sỡ hữu ngay nhà đẹp gần mặt tiền Điện Biên Phủ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
4.9 tỷ • 90m²
54.43 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
3
Bán Gấp Nhà 2 Tầng Đặng Văn Bi, Trường Thọ, Thủ Đức - Chủ Cư Nước Ngoài
5.59 tỷ • 82m²
68.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thọ

Bán
12
BÁN TOÀ NHÀ 4 TẦNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG PHẠM SƠN KHAI - P. AN KHÁNH, NINH KIỀU, CẦN THƠ
16.9 tỷ • 150m²
112.67 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh