Nhà đất bán / Quảng Ninh / Tp. Móng Cái / X. Hải Sơn / Đất nền
Bán Đất Nền Xã Hải Sơn, Thành Phố Móng Cái
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
SIÊU PHẨM SHOPHOUSE DUY NHẤT – VIEW CÔNG VIÊN – GIÁ CỰC TỐT
11.05 tỷ • 120m²
92.08 tr./m²
Bắc Ninh, Tp. Từ Sơn, P. Phù Chẩn

Bán
3
Bán căn hộ Hưng Ngân Garden, Quận 12 - Giá chỉ 1,8 tỷ
1.8 tỷ • 68m²
26.47 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp

Bán
4
Nhà đẹp Nguyễn Duy Cung – hẻm ô tô – khu đồng bộ – chỉ 6.5 tỷ TL
6.5 tỷ • 52m²
125 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
2
🏆Bán đất đường Trương Đăng Quế, dt147m2 Giá 8.4 tỷ tl nhẹ tặng nhà c4 dòng tiền 8tr tháng
8.4 tỷ • 147m²
57.14 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
3
Chủ ngộp thở oxi bán lô đất xã Hữu Thạnh, Đức Hòa, Long An
1.15 tỷ • 500m²
2.3 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, X. Hựu Thạnh

Bán
4
Bất động sản Long Biên-Bán nhà Thạch Cầu-Thạch Bàn–30m2–4.3tỷ (6 tầng).
4.3 tỷ • 30m²
143.33 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
3
Chính chủ gửi bán căn 2 Thủ Thiêm Dragon, đường quách giai, P Thạnh Mỹ Lợi TP Thủ Đức giá 4,5 Tỷ
4.8 tỷ • 80m²
60 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
4
BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU ( CÓ THANG MÁY ) 2 MẶT TIỀN KDC HỒNG PHÁT CẦN THƠ
13.5 tỷ • 153.1m²
88.18 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình