Nhà đất bán / Quảng Ninh / Tp. Móng Cái / P. Trần Phú / Đất nền
Bán Đất Nền Phường Trần Phú, Thành Phố Móng Cái
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
SIÊU PHẨM DUY NHẤT TẠI ĐƯỜNG LÒ LU, BÁN ĐẤT 252M2 CHỈ 11,2 TỶ VND
11.2 tỷ • 252m²
44.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
4
Bán 02 lô đất KDC Cao Cấp BÌNH NGUYÊN , Tp. Dĩ An
4.6 tỷ • 100m²
46 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Bình An

Bán
7
Bán nhà hẻm ô tô cách biển Bãi Trước và Bãi Sau chỉ vài trăm mét
5.05 tỷ • 80m²
63.13 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 3

Bán
7
BÁN 5 LÔ CỔNG THÔN QUANG CHÂU ĐÀ NẴNG.
1.75 tỷ • 134m²
13.06 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
2
Bán 693m2 đất có 300m2 ONT Gò Sạn, Bắc Phong, Ninh Thuận
2.2 tỷ • 693m²
3.17 tr./m²
Ninh Thuận, H. Thuận Bắc, X. Bắc Phong

Bán
3
NHÀ TRỆT 2 LẦU TÂN HIỆP, TÂN UYÊN, BÌNH DƯƠNG
1.6 tỷ • 80m²
20 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
4
Chuyển nhượng 2 ô đất đẹp khu cảng tàu Ngọc Châu, phường Tuần Châu, Hạ Long
6.48 tỷ • 144m²
45 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Tuần Châu

Bán
3
Cần bán 2 Lô đất ODT ở TT Ngô Mây, Phù Cát
799 tr. • 126m²
6.34 tr./m²
Bình Định, H. Phù Cát, Tt. Ngô Mây