Nhà đất bán / Quảng Ninh / Tp. Móng Cái / X. Hải Đông / Đất nền
Bán Đất Nền Xã Hải Đông, Thành Phố Móng Cái
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
12
🏡 VILLA DÒNG TIỀN 80 TRIỆU/THÁNG, HỒ BƠI NGAY TRUNG TÂM HẢI CHÂU 🏡
19.5 tỷ • 184m²
105.98 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Thuận Tây

Bán
5
Chính Chủ Gửi Bán Căn Hộ Thủ THiêm Dragon Quận 2 DT 93m2 TK 3PN giá 6 Tỷ
6 tỷ • 93m²
64.52 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
4
Bán nhà vị trí đẹp, hẻm xe hơi đường Phan Huy Ích, phường 12, quận Gò Vấp
4.5 tỷ • 60m²
75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
8
BÁN MẶT TIỀN LÊ ĐỨC THỌ, P. 13, Q. GÒ VẤP, TP.HCM
10.2 tỷ • 71m²
143.66 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
4
Bán nhà KDC Chợ Đêm Hoà Lân, P. Thuận Giao, Tp. Thuận An
3.9 tỷ • 60m²
65 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
3
Bán Đất Mặt Tiền Khu Dân Cư Chợ Dinh , Quy Nhơn
2.55 tỷ • 85m²
30 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
4
Bán nhà mặt tiền Trần thị xanh, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An
4.2 tỷ • 90m²
46.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
2
Bán Nhà Dòng Tiền 50-60 Triệu/Tháng Phương Canh, Khu Trung Tâm Nam Từ Liêm – Ngõ Thông Ô Tô Nhỏ Đỗ Cửa
15 tỷ • 54m²
277.78 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh