Nhà đất bán / Quảng Ninh / Tp. Móng Cái / P. Hải Yên / Đất nền
Bán Đất Nền Phường Hải Yên, Thành Phố Móng Cái
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Nhà Hẻm Lê Hồng Phong, P.4, Trung Tâm Thành Phố Vũng Tàu
7.5 tỷ • 92m²
81.52 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
Nhà 3 tầng 60m2 xây độc lập có sân cổng gần Ngã 6 Quán Trữ - Kiến An
2.85 tỷ • 60m²
47.5 tr./m²
Hải Phòng, Q. Kiến An, P. Đồng Hoà

Bán
🌟 THE GLOBAL CITY - CHÍNH THỨC NHẬN BOOKING
12 tỷ • 100m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
7
Lô Đất 607 m2 Xã Sông Trầu Mặt Tiền KD Buôn Bán Nguyễn Hoàng sát vách TT trảng bom - ĐN
7.99 tỷ • 607m²
13.16 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Sông Trầu

Bán
6
bán nhà mới xây gần THCS Nguyễn Văn Trỗi, DT 743, Thuận An,Bình Dương
2 tỷ • 72m²
27.78 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
Sỡ hữu ngay căn homestay đẹp sát mặt tiền đường Chế Lan Viên, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
16 tỷ • 217m²
73.73 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
6
Nhà mới 99 % vừa hoàn thiện ấp Long Hải, xã Trường Tây, TX. Hoà Thành, tỉnh Tây Ninh
1.35 tỷ • 171m²
7.89 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Tây
Bán
3
🔥 Bán Gấp Căn Hộ Centana Quận 2 - 3PN Full Nội Thất, Giá Tốt Nhất Khu Vực!
4 tỷ • 88m²
45.45 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú