Nhà đất bán / Quảng Ninh / Tp. Móng Cái / X. Hải Tiến / Đất nền
Bán Đất Nền Xã Hải Tiến, Thành Phố Móng Cái
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
🏡 BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ GÁC LỬNG – TẶNG THÊM NHÀ ĐỂ XE Ô TÔ ĐỐI DIỆN – P. QUANG TRUNG, TP. QUY NHƠN – GIÁ CHỈ 3 TỶ 950 TRIỆU!
3.95 tỷ • 112.4m²
35.14 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
4
Bán Nhà ấp Thanh Bình, xã An Bình, Châu Thành, Tây Ninh
780 tr. • 270m²
2.89 tr./m²
Tây Ninh, H. Châu Thành, X. An Bình

Bán
5
N133 - Nhà mới, Thết kế cực đẹp Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức
7.55 tỷ • 50m²
151 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
3
Bán lô đất đẹp trung tâm thành phố Nha Trang xây ở ổn định
1.59 tỷ • 40.8m²
38.97 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải
Bán
Chính chủ bán lô góc Q24 Centana Điền Phúc Thành Quận 9 – Tiềm năng tăng giá cao!
8.24 tỷ • 111m²
74.23 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
8
🏠 BÁT HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG - CƠ HỘI VÀNG CHO GIA ĐÌNH BẠN! 🌟
3.48 tỷ • 64m²
54.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Thuận Tây

Bán
3
Đất ở Đô thị (ODT) -thị trấn Tân Trụ- Tân Trụ- Long An
550 tr. • 85m²
6.47 tr./m²
Long An, H. Tân Trụ, Tt. Tân Trụ

Bán
12
Nhà Phố 1 Hầm 3 Lầu Bán Hoặc cho Thuê tại Phường An Phú, Quận 2 – Giá Thuê 35 Triệu/Tháng – Giá Bán 18.2 Tỷ
18.2 tỷ • 100m²
182 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú