Nhà đất bán / Quảng Ninh / Tp. Móng Cái / X. Quảng Nghĩa / Đất nền
Bán Đất Nền Xã Quảng Nghĩa, Thành Phố Móng Cái
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN NHÀ 2 TẦNG, Ô TÔ ĐẬU TRƯỚC NHÀ – HẺM TÔ HIẾN THÀNH, QUY NHƠN
3.9 tỷ • 68.4m²
57.02 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
7
8.99 TỶ NHÀ 4 TẦNG 6X15M SỔ VUÔNG ĐẸP, HẺM XE HƠI THÔNG 5M, NGUYỄN TƯ GIẢN, GÒ VẤP
8.99 tỷ • 60m²
149.83 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
6
Cần Bán Gấp Lô Đất Vườn Trảng Bom 2800m2 Ngay Chợ Hưng Long Giá Siêu Mềm
900 tr. • 1000m²
0.9 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, Tt. Dầu Giây

Bán
3
Bán đất sổ đỏ – Đông dư – 56m2 – 2.9tỷ.
2.9 tỷ • 56m²
51.79 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
2
LÔ ĐẤT ĐẸP 138m2 NGAY MẶT TIỀN CHỢ SẦM UẤT – PHƯỜNG TAM HIỆP, ĐỒNG NAI
4.35 tỷ • 138m²
31.52 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp
Bán
3
Bán Nhà Quận 11 – 12 Phòng Ngủ, Giá Tốt, Thương Lượng!
25 tỷ • 212m²
117.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 11, P. 06

Bán
2
Bất động sản Long Biên – Bán nhà – Thạch Bàn: 54m2-Giá 12.95 tỷ.
12.95 tỷ • 54m²
239.81 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
3
Chủ ngộp bank 6T cần bán gấp nhà phường 6, Nguyễn Oanh
8 tỷ • 72m²
111.11 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 6