Nhà đất bán / Long An / Tp. Tân An / P. 4 / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Phường 4, Thành Phố Tân An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nhà gác lở còn mới hẻm cạn Thành Thái, Thành phố biển Quy Nhơn.
1.7 tỷ • 52m²
32.69 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
2
🍀🍀BÁN NHÀ 2 TẦNG , MẶT TIỀN KHU CHỢ ĐẦM PHƯỜNG THỊ NẠI, TP QUY NHƠN
4.65 tỷ • 75m²
62 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Thị Nại

Bán
4
Bán nhà cấp 4 hẻm ô tô 75 Trần Xuân Độ, P. Thắng Nhì, TP.Vũng Tàu
4.2 tỷ • 97m²
43.3 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhì

Bán
5
Bán gấp nhà 7,5x15 mới xây ngay KDL Bửu Long Biên Hoà
2.15 tỷ • 112.5m²
19.11 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Long

Bán
3
Sỡ hữu ngay nhà gần biển Mỹ Khê, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
8 tỷ • 128m²
62.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
4
Đất thị trấn Gò Dầu đường bê tông dân đông chỉ 490tr
490 tr. • 65m²
7.54 tr./m²
Tây Ninh, H. Gò Dầu, Tt. Gò Dầu

Bán
3
BÁN NHANH NHÀ KHU VỰC VIP BẬC NHẤT PHAN HUY ÍCH P. 15 - Q. TÂN BÌNH
7.3 tỷ • 54m²
135.19 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 15

Bán
3
Cần bán nhà hẻm xe hơi đường Lê Văn Thọ, phường 11, Gò Vấp
7.1 tỷ • 60.9m²
116.58 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 11