Nhà đất bán / Long An / Tp. Tân An / X. Hướng Thọ Phú / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Hướng Thọ Phú, Thành Phố Tân An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán nhà sau lưng chợ Bắc Hiệp Phước, Nhơn trạch
2 tỷ • 143m²
13.99 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, Tt. Hiệp Phước

Bán
6
Bán nhà HXH đường số 9, Linh Tây, Thủ Đức, giảm 3 tỷ còn nhỉnh 8 tỷ.
8 tỷ • 135m²
59.26 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Tây

Bán
7
NHÀ 3 TẦNG KIÊN CỐ TẠI KĐT HÀ QUANG 2
6 tỷ • 80m²
75 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
5
Bán chcc no08 2 ngủ 1wc dt:70m2 trần đăng ninh cầu giấy giá 3,6 tỷ ( có thương lượng )
3.6 tỷ • 70m²
51.43 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng

Bán
BÁN NHÀ 1 TRỆT 3 LẦU HẺM XE 4 CHỔ ĐƯỜNG BACU PHƯỜNG VŨNG TÀU
4.8 tỷ • 40m²
120 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 3

Bán
5
Nhà độc lập 183 phố Đình Đông
2.52 tỷ • 46m²
54.78 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Hàng Kênh

Bán
6
🏡 NHÀ ĐẸP - TRỆT LẦU - ĐƯỜNG TÚ XƯƠNG - KHU HỒNG PHÁT- NINH KIỀU TP CẦN THƠ 💓
4.8 tỷ • 90m²
53.33 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
3
Bán Shophouse Izumi City Trục Nam Cao 1 Trệt 2 Lầu, Diện Tích 117m2, Sở Hữu Lâu Dài
9.5 tỷ • 117m²
81.2 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, X. Long Hưng