Nhà đất bán / Long An / Tp. Tân An / X. Lợi Bình Nhơn / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Lợi Bình Nhơn, Thành Phố Tân An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Bán nhanh Shophouse MT Eastmark | Vị trí đắc địa | Giá 6,8 tỷ | Kinh doanh ngay!
6.8 tỷ • 130m²
52.31 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
3
Chính Chủ Bán Gấp Nhà KDC Nam Khang, Nguyễn Duy Trinh, Quận 9 – Giá Chỉ 4,5 Tỷ
4.5 tỷ • 54m²
83.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường
Bán
9
Bán căn hộ mặt tiền đường vành đai 3 nhận nhà tháng 11/2024 tăng giá nhanh khi vành 3 hoàn thành
2.45 tỷ • 65m²
37.69 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
4
KẸT TIỀN CẦN BÁN GẤP NGUYÊN KHU ĐẤT 10HA
1 tr. • 10 ha
0 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Tân, X. Tân Phúc

Bán
9
Bán nhà hẻm 01 Lạc Long Quân, Pleiku
2.49 tỷ • 125m²
19.92 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Thắng Lợi

Bán
2
Nhà Sân Vườn Khổ Biệt Thự - Thủy Dương, Hương Thuỷ
4 tỷ • 280m²
14.29 tr./m²
Huế, Tx. Hương Thủy, P. Thủy Dương

Bán
4
BÁN NHÀ HẺM 183 LƯU CHÍ HIẾU, P10, TPVT
4.35 tỷ • 81m²
53.7 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
4
Bán nhà 2 tầng hẻm Đồng Nai, TP. Nha Trang
1.2 tỷ • 30m²
40 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải