Nhà đất bán / Long An / Tp. Tân An / X. Bình Tâm / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Bình Tâm, Thành Phố Tân An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN NHÀ 3 TẦNG - GÓC 2 MẶT TIỀN BÙI XUÂN PHÁI, P. THỊ NẠI, QUY NHƠN
5.29 tỷ • 52m²
101.73 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Thị Nại

Bán
2
Bán đất phân lô Thạch Bàn – Diện tích 51m2- mặt tiền 5m- Giá bán 14.85tỷ.
14.85 tỷ • 51m²
291.18 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
4
BÁN NHÀ HẺM XÃ PHÚ HƯNG 👉1 TỶ 150 TRIỆU
1.15 tỷ • 108m²
10.65 tr./m²
Bến Tre, Tp. Bến Tre, X. Phú Hưng

Bán
5
🌿HẠ GIÁ KỊT TRẦN🌿Bán nhà 1 trệt 2 tầng còn mới, Phước Long, Nha Trang
4.5 tỷ • 92m²
48.91 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Long

Bán
3
🌊 BÁN ĐẤT MẶT TIỀN PHAN THỊ NỂ – GẦN BIỂN – 80m2 – GIÁ 6,XX TỶ 🌊
6.99 tỷ • 80m²
87.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
3
Bán nhà sổ đỏ – Cự Khối – Long Biên: Diện tích 30m2 – Giá 5.15tỷ (nhà xây mới 4 tầng).
5.15 tỷ • 30m²
171.67 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
Khu dân cư Phú Hữu, đường Liên Phường, quận 9 Đất sổ công ty, xây nhà xong ra sổ
7.85 tỷ • 126m²
62.3 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
6
CHỦ NHÀ BÁN GẤP CCMN - DTSD 71m2 6 TẦNG CÓ THANG MÁY - TRUNG TÂM HOÀNG MAI
17 tỷ • 71m²
239.44 tr./m²
Hà Nội, Q. Hoàng Mai, P. Thanh Trì