Nhà đất bán / Long An / Tp. Tân An / X. Nhơn Thạnh Trung / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Nhơn Thạnh Trung, Thành Phố Tân An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán nhà khu phố Suối Sâu , P. An Tịnh , TX Trảng Bàng
2.35 tỷ • 90m²
26.11 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Trảng Bàng, P. An Tịnh

Bán
BIỆT THỰ LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐINH TIÊN HOÀNG NGAY TRUNG TÂM TP PLEIKU
14 tỷ • 380m²
36.84 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Yên Đỗ

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT MẶT TIỀN VĂN TIẾN DŨNG – HÒA XUÂN – ĐƯỜNG 10.5m 🔥
6.15 tỷ • 100m²
61.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
4
CHỈ CÒN DUY NHẤT 1 LÔ ĐẤT MẶT TIỀN CẦU 2 , PHƯỜNG ĐỐNG ĐA
3.5 tỷ • 96.4m²
36.31 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa
Bán
6
Độc quyền 100 căn hộ MT Eastmark City giá tốt nhất 1-2-3PN
3.6 tỷ • 95m²
37.89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
6
Chính chủ bán đất nền dự án Bách Khoa, Đường Đỗ Xuân Hợp, Quận 9 – Sổ riêng, giá 55 triệu/m2
16.72 tỷ • 304m²
55 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
4
GIÁ CHỈ 15.3TR/M2 – DÃY NHÀ TRỌ 189M2 – 13 PHÒNG THU NHẬP SẴN 12TR/THÁNG
2.9 tỷ • 189m²
15.34 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Hòa

Bán
🏖 **CẦN BÁN NHÀ MẶT TIỀN GẦN BIỂN MỸ KHÊ, ĐÀ NẴNG** 🏡
7.9 tỷ • 90m²
87.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc